| chiều rộng tối đa | 2550MM |
|---|---|
| Dày | 1.6-13mm |
| GSM | 240-4000 |
| In ấn | In ấn màn hình + In ấn Didital |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xanh, Vàng, Xám vv |
| chiều rộng tối đa | 2550MM |
|---|---|
| Dày | 1.6-13mm |
| GSM | 240-4000 |
| In ấn | In ấn màn hình + In ấn Didital |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xanh, Vàng, Xám vv |
| chiều rộng tối đa | 2550MM |
|---|---|
| Dày | 1.6-13mm |
| GSM | 240-4000 |
| In ấn | In ấn màn hình + In ấn Didital |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xanh, Vàng, Xám vv |
| Vật chất | PP |
|---|---|
| Độ dày | 3-30mm |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xám, Xanh, v.v. |
| Kết cấu | Tổ ong |
| Cấp | Chống trượt, chống tĩnh điện, ổn định tia cực tím, Corona |
| chiều rộng tối đa | 2550MM |
|---|---|
| Dày | 1.6-13mm |
| GSM | 240-4000 |
| In ấn | In ấn màn hình + In ấn Didital |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xanh, Vàng, Xám vv |
| chiều rộng tối đa | 2550MM |
|---|---|
| Dày | 1.6-13mm |
| GSM | 240-4000 |
| In ấn | In ấn màn hình + In ấn Didital |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xanh, Vàng, Xám vv |
| chiều rộng tối đa | 2550MM |
|---|---|
| Dày | 1.6-13mm |
| GSM | 240-4000 |
| In ấn | In ấn màn hình + In ấn Didital |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xanh, Vàng, Xám vv |
| chiều rộng tối đa | 2550MM |
|---|---|
| Dày | 1.6-13mm |
| GSM | 240-4000 |
| In ấn | In ấn màn hình + In ấn Didital |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xanh, Vàng, Xám vv |
| chiều rộng tối đa | 2550MM |
|---|---|
| Dày | 1.6-13mm |
| GSM | 240-4000 |
| In ấn | In ấn màn hình + In ấn Didital |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xanh, Vàng, Xám vv |
| Vật chất | PP Tổ ong / Bảo vệ bong bóng / Tấm PP |
|---|---|
| Độ dày | 3-6mm, 8-15mm |
| Chiều rộng | 1300 / 1500mm |
| Chiều dài | Tập quán |
| Điều khiển | Siemens |