| Packaging Details | wood pallet |
|---|---|
| Delivery Time | 7 working days |
| Payment Terms | L/C, T/T, Western Union |
| Supply Ability | 10 tons per day |
| Place of Origin | China |
| Packaging Details | wood pallet |
|---|---|
| Delivery Time | 7 working days |
| Payment Terms | L/C, T/T, Western Union |
| Supply Ability | 10 tons per day |
| Place of Origin | China |
| Sử dụng | Bảo vệ bề mặt |
|---|---|
| Màu sắc | trắng, xám, đen, xanh, v.v. |
| Sức mạnh | Cường độ cao |
| Độ bền | Độ bền cao |
| Bề mặt | cán vải |
| Màu sắc | xám, đen, xanh, v.v. |
|---|---|
| Độ bền | Độ bền cao |
| Bề mặt | Mịn màng, Kết cấu, Cán màng |
| Sức mạnh | Cường độ cao |
| cách nhiệt | Xuất sắc |
| Bề mặt | Trơn tru |
|---|---|
| sóng | Đúng |
| chống tia cực tím | KHÔNG |
| Chiều dài | 2400mm |
| Có thể in | Đúng |
| độ dày | 7mm 10mm 12mm 13mm |
|---|---|
| cách nhiệt | Xuất sắc |
| Sức mạnh | Cường độ cao |
| Màu sắc | trắng, xám, đen, xanh, v.v. |
| Bề mặt | cán vải |
| độ dày | 7mm 10mm 12mm 13mm |
|---|---|
| cách nhiệt | Xuất sắc |
| Sức mạnh | Cường độ cao |
| Màu sắc | trắng, xám, đen, xanh, v.v. |
| Bề mặt | cán vải |
| chi tiết đóng gói | pallet gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 15 ngày |
| Payment Terms | L/C, T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp | 50000 mét vuông mỗi tháng |
| Place of Origin | China |
| tốc độ niêm phong | Cao |
|---|---|
| Kiểu | Tự động |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Niêm phong một mặt | Có sẵn |
| Tên | Máy dán cạnh |
| Cân nặng | tùy chỉnh |
|---|---|
| chiều rộng niêm phong | tùy chỉnh |
| tốc độ niêm phong | Cao |
| Hệ thống điều khiển | plc |
| Kiểu | Tự động |