| Cân nặng | 1000 kg |
|---|---|
| chiều dài hàn | 1300-5000mm |
| độ dày hàn | 3mm-30mm |
| Kiểu | Máy làm tay áo |
| Kích thước máy | 3000x1200x1000mm |
| Vật liệu | UV PP Corflute |
|---|---|
| Dày | 2 mm 2,5mm 3 mm 4 mm |
| GSM | 250 280 300 350 400 450 500 |
| In logo | In màn hình |
| Màu sắc | Trắng, Xanh, Hồng, Xanh, Vàng, Xám vv |
| Vật liệu | UV PP Corflute |
|---|---|
| Dày | 2 mm 2,5mm 3 mm 4 mm |
| GSM | 250 280 300 350 400 450 500 |
| In logo | In màn hình |
| Màu sắc | Trắng, Xanh, Hồng, Xanh, Vàng, Xám vv |
| Vật liệu | UV PP Corflute |
|---|---|
| Dày | 2 mm 2,5mm 3 mm 4 mm |
| GSM | 250 280 300 350 400 450 500 |
| In logo | In màn hình |
| Màu sắc | Trắng, Xanh, Hồng, Xanh, Vàng, Xám vv |
| Bảo vệ bề mặt | Đúng |
|---|---|
| Dính | KHÔNG |
| CÓ THỂ TÁI CHẾ | Đúng |
| độ dày | 3mm 5mm |
| Màu sắc | xám, xanh, đen, v.v. |
| Chống biến màu | Đúng |
|---|---|
| tái sử dụng | Đúng |
| Bảo vệ bề mặt | Đúng |
| Không thấm nước | Đúng |
| độ dày | 3mm 5mm |