| Tên sản phẩm | Hòn bảo vệ bằng nhựa rỗng cho bảo vệ sản phẩm PP Corrugated bảo vệ góc |
|---|---|
| Thương hiệu | Polyfavo |
| Số mô hình | bảng rỗng PP |
| Vật liệu | PP nguyên chất 100% |
| Độ dày | 1.6-12mm |
| Tên sản phẩm | Chất liệu chất liệu nhựa bền ESD Panel Honeycomb PP Honeycomb Sheet For Parts Packaging |
|---|---|
| Thương hiệu | Polyfavo |
| Vật liệu | PP |
| Độ dày | 2.7-30mm |
| Chiều rộng | Tối đa 1600mm |
| kháng hóa chất | Xuất sắc |
|---|---|
| Môi trường thân thiện | Đúng |
| Kích cỡ | Chiều rộng tối đa lên tới 2000mm |
| Vật liệu | Tấm tổ ong PP |
| cách nhiệt | Xuất sắc |
| Vật chất | PP Tổ ong / Bảo vệ bong bóng |
|---|---|
| Độ dày | 8-15mm |
| Chiều rộng | 1300 / 1500mm |
| Chiều dài | Tập quán |
| Điều khiển | Siemens |
| Vật chất | PP Tổ ong / Bảo vệ bong bóng |
|---|---|
| Độ dày | 8-15mm |
| Chiều rộng | 1300 / 1500mm |
| Chiều dài | Tập quán |
| Điều khiển | Siemens |
| Vật chất | PP Tổ ong / Bảo vệ bong bóng |
|---|---|
| Độ dày | 8-15mm |
| Chiều rộng | 1300 / 1500mm |
| Chiều dài | Tập quán |
| Điều khiển | Siemens |
| Vật chất | PP Tổ ong / Bảo vệ bong bóng |
|---|---|
| Độ dày | 8-15mm |
| Chiều rộng | 1300 / 1500mm |
| Chiều dài | Tập quán |
| Điều khiển | Siemens |
| chiều rộng tối đa | 2550MM |
|---|---|
| Dày | 1.6-13mm |
| GSM | 240-4000 |
| In ấn | In ấn màn hình + In ấn Didital |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xanh, Vàng, Xám vv |
| Chiều rộng tối đa | 2550MM |
|---|---|
| dày lên | 1,6-13mm |
| GSM | 240-4000 |
| in ấn | In màn hình + In Didital |
| Màu sắc | trắng, đen, xanh, vàng, xám, v.v. |
| chiều rộng tối đa | 2550MM |
|---|---|
| Dày | 1.6-13mm |
| GSM | 240-4000 |
| In ấn | In ấn màn hình + In ấn Didital |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xanh, Vàng, Xám vv |