| chiều rộng tối đa | 2550MM |
|---|---|
| Dày | 12 mm 15mm 18mm |
| GSM | 8000gsm 9000gsm |
| In ấn | In màn hình |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xanh, Vàng, Xám vv |
| Vật chất | PP |
|---|---|
| Độ dày | 3-8mm |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xám, Xanh, v.v. |
| Kết cấu | 6 8 Bong bóng |
| Cấp | Lamination, UV ổn định, Corona, dẫn điện |
| xử lý bề mặt | chống tĩnh vv |
|---|---|
| Biểu tượng tùy chỉnh | Có sẵn |
| Chất liệu tay áo | Tấm tổ ong Pp 10 mm |
| khay chia | Có sẵn |
| Pallet và nắp | Đúc thổi hai lớp |
| Chất liệu tay áo | PP |
|---|---|
| Độ dày | 8 mm 10 mm 12 mm 15mm |
| Nắp & Pallet | HDPE |
| Chế biến | Vắc xin & Thổi |
| Cấp | Chống tĩnh điện, UV ổn định, Corona, Dẫn điện |
| Chất liệu tay áo | PP |
|---|---|
| Độ dày | 8 mm 10 mm 12 mm 15mm |
| Nắp & Pallet | HDPE |
| Chế biến | Vắc xin & Thổi |
| Cấp | Chống tĩnh điện, UV ổn định, Corona, Dẫn điện |
| Chất liệu tay áo | PP |
|---|---|
| Độ dày | 8 mm 10 mm 12 mm 15mm |
| Nắp & Pallet | HDPE |
| Chế biến | Vắc xin & Thổi |
| Cấp | Chống tĩnh điện, UV ổn định, Corona, Dẫn điện |
| Vật chất | PP |
|---|---|
| Độ dày | 3-8mm |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xám, Xanh, v.v. |
| Kết cấu | 6 8 Bong bóng |
| Cấp | Chống tĩnh điện, UV ổn định, Corona, Dẫn điện |
| chiều rộng tối đa | 2550MM |
|---|---|
| Dày | 12 mm 15mm 18mm |
| GSM | 8000gsm 9000gsm |
| In ấn | In màn hình |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xanh, Vàng, Xám vv |
| Vật liệu | PP |
|---|---|
| độ dày | 3-8mm |
| Màu sắc | trắng, đen, xám, xanh vv |
| Cấu trúc | 6 8 bong bóng |
| Cấp | FR, Chống tĩnh điện, Corona, Dẫn điện |
| Vật liệu | UV PP Corflute |
|---|---|
| Dày | 2 mm 2,5mm 3 mm 4 mm |
| GSM | 250 280 300 350 400 450 500 |
| In logo | In màn hình |
| Màu sắc | Trắng, Xanh, Hồng, Xanh, Vàng, Xám vv |