| Vật liệu | HDPE+PP |
|---|---|
| thả cửa | 2 chiếc |
| Khóa nhựa | KHÔNG |
| Biểu tượng tùy chỉnh | Có sẵn |
| Tải trọng tĩnh | 4000kg |
| Vật liệu | UV PP Corflute |
|---|---|
| Dày | 2 mm 2,5mm 3 mm 4 mm |
| GSM | 250 280 300 350 400 450 500 |
| In logo | In màn hình |
| Màu sắc | Trắng, Xanh, Hồng, Xanh, Vàng, Xám vv |
| Vật liệu | UV PP Corflute |
|---|---|
| Dày | 2 mm 2,5mm 3 mm 4 mm |
| GSM | 250 280 300 350 400 450 500 |
| In logo | In màn hình |
| Màu sắc | Trắng, Xanh, Hồng, Xanh, Vàng, Xám vv |
| Packaging Details | wood pallet |
|---|---|
| Delivery Time | 7 working days |
| Payment Terms | L/C, T/T, Western Union |
| Supply Ability | 10 tons per day |
| Place of Origin | China |
| chống tia cực tím | KHÔNG |
|---|---|
| chống cháy | KHÔNG |
| Nhẹ | Đúng |
| Có thể in | Đúng |
| chống tĩnh điện | KHÔNG |
| Packaging Details | wood pallet |
|---|---|
| Delivery Time | 7 working days |
| Payment Terms | L/C, T/T, Western Union |
| Supply Ability | 10 tons per day |
| Place of Origin | China |
| Packaging Details | wood pallet |
|---|---|
| Delivery Time | 7 working days |
| Payment Terms | L/C, T/T, Western Union |
| Supply Ability | 10 tons per day |
| Place of Origin | China |
| Bề mặt | Mịn màng, Kết cấu, Cán màng |
|---|---|
| độ dày | 3-30mm |
| cách âm | Xuất sắc |
| cách nhiệt | Xuất sắc |
| Chống cháy | Xuất sắc |
| độ dày | 3-30mm |
|---|---|
| Sức mạnh | Cường độ cao |
| Bề mặt | Mịn màng, Kết cấu, Cán màng |
| Chống ẩm | Không thấm nước |
| Môi trường thân thiện | Đúng |
| Packaging Details | wood pallet |
|---|---|
| Delivery Time | 7 working days |
| Payment Terms | L/C, T/T, Western Union |
| Supply Ability | 10 tons per day |
| Place of Origin | China |