| Vật chất | PP |
|---|---|
| Độ dày | 3-8mm |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xám, Xanh, v.v. |
| Kết cấu | 6 8 Bong bóng |
| Cấp | Chống tĩnh điện, UV ổn định, Corona, Dẫn điện |
| Vật chất | PP |
|---|---|
| Độ dày | 3-8mm |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xám, Xanh, v.v. |
| Kết cấu | 6 8 Bong bóng |
| Cấp | Cạnh kín, UV ổn định, Corona |
| Vật liệu | PP |
|---|---|
| độ dày | 3-8mm |
| Màu sắc | trắng, đen, xám, xanh vv |
| Cấu trúc | 6 8 bong bóng |
| Cấp | FR, Chống tĩnh điện, Corona, Dẫn điện |
| Vật liệu | PP |
|---|---|
| độ dày | 3-8mm |
| Màu sắc | trắng, đen, xám, xanh vv |
| Cấu trúc | 6 8 bong bóng |
| Cấp | FR, Chống tĩnh điện, Corona, Dẫn điện |
| Túi Lable | Có không |
|---|---|
| Vật liệu | HDPE+PP |
| khay chia | Có sẵn |
| xử lý bề mặt | chống tĩnh vv |
| Khóa nhựa | Có sẵn |
| Chất liệu tay áo | PP |
|---|---|
| Độ dày | 8 mm 10 mm 12 mm 15mm |
| Nắp & Pallet | HDPE |
| Chế biến | Vắc xin & Thổi |
| Cấp | Chống tĩnh điện, UV ổn định, Corona, Dẫn điện |
| Chất liệu tay áo | PP |
|---|---|
| Độ dày | 8 mm 10 mm 12 mm 15mm |
| Nắp & Pallet | HDPE |
| Chế biến | Vắc xin & Thổi |
| Cấp | Chống tĩnh điện, UV ổn định, Corona, Dẫn điện |
| chiều rộng tối đa | 2550MM |
|---|---|
| Dày | 12 mm 15mm 18mm |
| GSM | 8000gsm 9000gsm |
| In ấn | In màn hình |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xanh, Vàng, Xám vv |
| chiều rộng tối đa | 2550MM |
|---|---|
| Dày | 12 mm 15mm 18mm |
| GSM | 8000gsm 9000gsm |
| In ấn | In màn hình |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xanh, Vàng, Xám vv |
| Chiều rộng tối đa | 2550MM |
|---|---|
| dày lên | 12mm 15mm 18mm |
| GSM | 8000gsm 9000gsm |
| in ấn | In màn hình |
| Màu sắc | trắng, đen, xanh, vàng, xám, v.v. |