| chiều rộng tối đa | 2550MM |
|---|---|
| Dày | 1.6-13mm |
| GSM | 240-4000 |
| In ấn | In ấn màn hình + In ấn Didital |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xanh, Vàng, Xám vv |
| chiều rộng tối đa | 2550MM |
|---|---|
| Dày | 1.6-13mm |
| GSM | 240-4000 |
| In ấn | In ấn màn hình + In ấn Didital |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xanh, Vàng, Xám vv |
| chiều rộng tối đa | 2550MM |
|---|---|
| Dày | 1.6-13mm |
| GSM | 240-4000 |
| In ấn | In ấn màn hình + In ấn Didital |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xanh, Vàng, Xám vv |
| chiều rộng tối đa | 2550MM |
|---|---|
| Dày | 1.6-13mm |
| GSM | 240-4000 |
| In ấn | In ấn màn hình + In ấn Didital |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xanh, Vàng, Xám vv |
| chiều rộng tối đa | 2550MM |
|---|---|
| Dày | 1.6-13mm |
| GSM | 240-4000 |
| In ấn | In ấn màn hình + In ấn Didital |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xanh, Vàng, Xám vv |
| chiều rộng tối đa | 2550MM |
|---|---|
| Dày | 1.6-13mm |
| GSM | 240-4000 |
| In ấn | In ấn màn hình + In ấn Didital |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xanh, Vàng, Xám vv |
| chiều rộng tối đa | 2550MM |
|---|---|
| Dày | 1.6-13mm |
| GSM | 240-4000 |
| In ấn | In ấn màn hình + In ấn Didital |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xanh, Vàng, Xám vv |
| chiều rộng tối đa | 2550MM |
|---|---|
| Dày | 1.6-13mm |
| GSM | 240-4000 |
| In ấn | In ấn màn hình + In ấn Didital |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xanh, Vàng, Xám vv |
| chiều rộng tối đa | 2550MM |
|---|---|
| Dày | 1.6-13mm |
| GSM | 240-4000 |
| In ấn | In ấn màn hình + In ấn Didital |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xanh, Vàng, Xám vv |
| Sử dụng | Bảo vệ bề mặt |
|---|---|
| Chống cháy | FR |
| khả năng tái chế | CÓ THỂ TÁI CHẾ |
| độ dày | 3mm 5mm |
| Bề mặt | cán vải |