| Bề mặt | cán vải |
|---|---|
| Độ bền | Độ bền cao |
| Chống ẩm | Không thấm nước |
| khả năng tái chế | CÓ THỂ TÁI CHẾ |
| Sức mạnh | Cường độ cao |
| Vật chất | PP |
|---|---|
| Độ dày | 3-8mm |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xám, Xanh, v.v. |
| Kết cấu | 6 8 Bong bóng |
| Cấp | Chống tĩnh điện, UV ổn định, Corona, Dẫn điện |
| chiều rộng tối đa | 2550MM |
|---|---|
| Dày | 1.6-13mm |
| GSM | 240-4000 |
| In ấn | In ấn màn hình + In ấn Didital |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xanh, Vàng, Xám vv |
| Vật chất | PP Tổ ong / Bảo vệ bong bóng / Tấm PP |
|---|---|
| Độ dày | 3-6mm, 8-15mm |
| Chiều rộng | 1300 / 1500mm |
| Chiều dài | Tập quán |
| Điều khiển | Siemens |
| Vật liệu | Tấm tổ ong PP/ Tấm bảo vệ bong bóng/ Tấm tôn PP |
|---|---|
| độ dày | 3-6mm,8-15mm |
| Chiều rộng | 1300/1500mm |
| Chiều dài | Phong tục |
| Điều khiển | SIEMENS |
| chiều rộng tối đa | 2550MM |
|---|---|
| Dày | 1.6-13mm |
| GSM | 240-4000 |
| In ấn | In ấn màn hình + In ấn Didital |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xanh, Vàng, Xám vv |
| Vật chất | PP Tổ ong / Bảo vệ bong bóng / Tấm PP |
|---|---|
| Độ dày | 3-6mm, 8-15mm |
| Chiều rộng | 1300 / 1500mm |
| Chiều dài | Tập quán |
| Điều khiển | Siemens |
| chiều rộng tối đa | 2550MM |
|---|---|
| Dày | 12 mm 15mm 18mm |
| GSM | 8000gsm 9000gsm |
| In ấn | In màn hình |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xanh, Vàng, Xám vv |
| Vật chất | PP |
|---|---|
| Độ dày | 3-30mm |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xám, Xanh, v.v. |
| Kết cấu | Tổ ong |
| Cấp | Chống tĩnh điện, UV ổn định, Corona, Dẫn điện |
| Vật chất | PP |
|---|---|
| Độ dày | 3-8mm |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xám, Xanh, v.v. |
| Kết cấu | 6 8 Bong bóng |
| Cấp | Chống tĩnh điện, FR, Corona, Dẫn điện |