| Chất liệu tay áo | PP |
|---|---|
| Độ dày | 8 mm 10 mm 12 mm 15mm |
| Nắp & Pallet | HDPE |
| Chế biến | Vắc xin & Thổi |
| Cấp | Chống tĩnh điện, UV ổn định, Corona, Dẫn điện |
| Chất liệu tay áo | PP |
|---|---|
| độ dày | 8mm 10mm 12mm 15mm |
| Nắp & Pallet | HDPE |
| xử lý | Hút & Thổi |
| Cấp | Chống tĩnh điện, ổn định tia cực tím, Corona, dẫn điện |
| Phụ tùng | Có sẵn |
|---|---|
| Biểu tượng tùy chỉnh | Có sẵn |
| Nắp | Có sẵn |
| Tải trọng tĩnh | 4000kg |
| Số hiệu | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | 1200x1000x900mm HDPE có thể xếp chồng lại bao bì nhựa trong suốt |
|---|---|
| Thương hiệu | Polyfavo |
| Vật liệu | HDPE + PP |
| Màu sắc | Đen, xanh, xám, vv. |
| Logo | Logo tùy chỉnh được chấp nhận |
| Tên sản phẩm | Hộp chứa HDPE bền Hộp đóng gói tùy chỉnh nhựa |
|---|---|
| Thương hiệu | Polyfavo |
| Vật liệu | HDPE + PP |
| Màu sắc | Đen, xanh, xám, vv. |
| Logo | Logo tùy chỉnh được chấp nhận |
| Tên sản phẩm | Lưu trữ nhựa hộp tay pallet tùy chỉnh hộp tay pallet nhựa bị sập |
|---|---|
| Thương hiệu | Polyfavo |
| Vật liệu | HDPE + PP |
| Màu sắc | Đen, xanh, xám, vv. |
| Logo | Logo tùy chỉnh được chấp nhận |
| Tên sản phẩm | 1600x1145x1067mm Bao bì tay áo với pallet xếp chồng hộp chứa nhựa vận chuyển |
|---|---|
| Thương hiệu | Polyfavo |
| Vật liệu | HDPE + PP |
| Màu sắc | Đen, xanh, xám, vv. |
| Logo | Logo tùy chỉnh được chấp nhận |
| Tên sản phẩm | Hộp chứa nhựa tay xách nhựa nhựa có nắp pallet tay bọc với nắp |
|---|---|
| Thương hiệu | Polyfavo |
| Vật liệu | HDPE + PP |
| Màu sắc | Đen, xanh, xám, vv. |
| Logo | Logo tùy chỉnh được chấp nhận |
| Tên sản phẩm | Thùng chứa nhựa không thấm nước Palet Sleeve Pack cho phụ tùng ô tô |
|---|---|
| Thương hiệu | Polyfavo |
| Vật liệu | HDPE + PP |
| Màu sắc | Đen, xanh, xám, vv. |
| Logo | Logo tùy chỉnh được chấp nhận |
| Tên sản phẩm | Hộp pallet nhựa gấp có thể quay lại cho phụ tùng ô tô |
|---|---|
| Thương hiệu | Polyfavo |
| Vật liệu | HDPE + PP |
| Màu sắc | Đen, xanh, xám, vv. |
| Logo | Logo tùy chỉnh được chấp nhận |