| Tên sản phẩm | Hộp nhựa rắn lớn tái sử dụng cho phụ tùng ô tô Hộp chuyển giao hậu cần |
|---|---|
| Thương hiệu | Polyfavo |
| Vật liệu | HDPE + PP |
| Màu sắc | Đen, xanh, xám, vv. |
| Logo | Logo tùy chỉnh được chấp nhận |
| Tên sản phẩm | Thùng chứa tay khoan gấp công nghiệp hạng nặng lớn để lưu trữ hàng loạt |
|---|---|
| Thương hiệu | Polyfavo |
| Vật liệu | HDPE + PP |
| Màu sắc | Đen, xanh, xám, vv. |
| Logo | Logo tùy chỉnh được chấp nhận |
| Vật liệu | UV PP Corflute |
|---|---|
| Dày | 2 mm 2,5mm 3 mm 4 mm |
| GSM | 250 280 300 350 400 450 500 |
| In logo | In màn hình |
| Màu sắc | Trắng, Xanh, Hồng, Xanh, Vàng, Xám vv |
| Màu sắc | Xám đen |
|---|---|
| Vật liệu | HDPE+PP |
| moq | 50 miếng |
| ngăn xếp động | 1+1 |
| Nắp | Có sẵn |
| Vật liệu | UV PP Corflute |
|---|---|
| Dày | 2 mm 2,5mm 3 mm 4 mm |
| GSM | 250 280 300 350 400 450 500 |
| In logo | In màn hình |
| Màu sắc | Trắng, Xanh, Hồng, Xanh, Vàng, Xám vv |
| vật liệu | Máy UV PP |
|---|---|
| dày lên | 2mm 2.5mm 3mm 4mm 5mm |
| GSM | 250 280 300 350 400 450 500 |
| in logo | In màn hình |
| Màu | trắng, xanh lá cây, hồng, xanh dương, vàng, xám, v.v. |
| Vật liệu | UV PP Corflute |
|---|---|
| Dày | 2 mm 2,5mm 3 mm 4 mm |
| GSM | 250 280 300 350 400 450 500 |
| In logo | In màn hình |
| Màu sắc | Trắng, Xanh, Hồng, Xanh, Vàng, Xám vv |
| Vật liệu | UV PP Corflute |
|---|---|
| Dày | 2 mm 2,5mm 3 mm 4 mm |
| GSM | 250 280 300 350 400 450 500 |
| In logo | In màn hình |
| Màu sắc | Trắng, Xanh, Hồng, Xanh, Vàng, Xám vv |
| Vật liệu | UV PP Corflute |
|---|---|
| Dày | 2 mm 2,5mm 3 mm 4 mm |
| GSM | 250 280 300 350 400 450 500 |
| In logo | In màn hình |
| Màu sắc | Trắng, Xanh, Hồng, Xanh, Vàng, Xám vv |
| Vật liệu | UV PP Corflute |
|---|---|
| Dày | 2 mm 2,5mm 3 mm 4 mm |
| GSM | 250 280 300 350 400 450 500 |
| In logo | In màn hình |
| Màu sắc | Trắng, Xanh, Hồng, Xanh, Vàng, Xám vv |