| Kiểu | Tự động |
|---|---|
| chiều rộng niêm phong | tùy chỉnh |
| Loại cạnh | Không có lỗ trong vòng |
| Chế độ hoạt động | Tự động/Bán tự động |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| chiều rộng tối đa | 1200mm |
|---|---|
| Dày | 0,9-2mm |
| GSM | 240-1000 |
| In ấn | In màn hình |
| trọng lượng cuộn | 15KGS |
| chiều rộng tối đa | 1200mm |
|---|---|
| Dày | 0,9-2mm |
| GSM | 240-1000 |
| In ấn | In màn hình |
| trọng lượng cuộn | 15KGS |
| chiều rộng tối đa | 1200mm |
|---|---|
| Dày | 0,9-2mm |
| GSM | 240-1000 |
| In ấn | In màn hình |
| trọng lượng cuộn | 15KGS |
| chiều rộng tối đa | 1200mm |
|---|---|
| Dày | 0,9-2mm |
| GSM | 240-1000 |
| In ấn | In màn hình |
| trọng lượng cuộn | 15KGS |
| Chiều rộng tối đa | 1200mm |
|---|---|
| dày lên | 0,9-2mm |
| GSM | 240-1000 |
| in ấn | In màn hình |
| trọng lượng cuộn | 15kg |
| xử lý bề mặt | chống tĩnh vv |
|---|---|
| moq | 50 miếng |
| Pallet và nắp | Đúc thổi hai lớp |
| khay chia | Có sẵn |
| Khóa nhựa | Có sẵn |
| Chống trơn trượt | Đúng |
|---|---|
| Kích cỡ | Kích cỡ khác nhau có sẵn |
| Màu sắc | xám, xanh, đen, v.v. |
| Không thấm nước | Đúng |
| Dễ dàng để cài đặt | Đúng |
| Sự tiêu thụ năng lượng | thấp |
|---|---|
| Kiểu | Tự động |
| Nguồn cấp | 220v/380v/415v |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Độ dày niêm phong | 3-6mm 8-13mm |
| vật liệu chế biến | Tấm PDVF, Tấm PVC, Tấm PPN hoặc Ống |
|---|---|
| nén khí | Bình thường |
| Kích thước máy | 3000x1200x1000mm |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Nhiệt độ và Thời gian | có thể điều chỉnh |