| Kích thước máy | 3000x1200x1000mm |
|---|---|
| Vôn | 380v |
| Cân nặng | 1000 kg |
| độ dày hàn | 3mm-30mm |
| chiều dài hàn | 1300-5000mm |
| chiều dài hàn | 1300-5000mm |
|---|---|
| Nhiệt độ và Thời gian | có thể điều chỉnh |
| vật liệu chế biến | Tấm PDVF, Tấm PVC, Tấm PPN hoặc Ống |
| Cân nặng | 1000 kg |
| nén khí | Bình thường |
| Tên sản phẩm | Đơn vị hóa kích thước doanh thu BoxStackable chọn thùng thùng nhựa kho bộ phận hộp |
|---|---|
| Thương hiệu | Polyfavo |
| Số mô hình | bảng rỗng PP |
| Vật liệu | PP nguyên chất 100% |
| Màu sắc | trắng, đen, tùy chỉnh |
| Màu sắc | trắng, xám, đen, xanh, v.v. |
|---|---|
| Chống cháy | KHÔNG |
| Vật liệu | Tấm tổ ong PP |
| Cân nặng | 2500gsm-3500gsm |
| Môi trường thân thiện | Đúng |
| Vật chất | PP Tổ ong / Bảo vệ bong bóng |
|---|---|
| Độ dày | 8-15mm |
| Chiều rộng | 1300 / 1500mm |
| Chiều dài | Tập quán |
| Điều khiển | Siemens |
| Vật chất | PP |
|---|---|
| Độ dày | 3-30mm |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xám, Xanh, v.v. |
| Kết cấu | Tổ ong / bong bóng |
| Cấp | Chống tĩnh điện, UV ổn định, Corona, Dẫn điện |
| chiều rộng tối đa | 2550MM |
|---|---|
| Dày | 1.6-13mm |
| GSM | 240-4000 |
| In ấn | In ấn màn hình + In ấn Didital |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xanh, Vàng, Xám vv |
| chiều rộng tối đa | 2550MM |
|---|---|
| Dày | 1.6-13mm |
| GSM | 240-4000 |
| In ấn | In ấn màn hình + In ấn Didital |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xanh, Vàng, Xám vv |
| chiều rộng tối đa | 2550MM |
|---|---|
| Dày | 1.6-13mm |
| GSM | 240-4000 |
| In ấn | In ấn màn hình + In ấn Didital |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xanh, Vàng, Xám vv |
| chiều rộng tối đa | 2550MM |
|---|---|
| Dày | 1.6-13mm |
| GSM | 240-4000 |
| In ấn | In ấn màn hình + In ấn Didital |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xanh, Vàng, Xám vv |