| Tên sản phẩm | 3 mm có kết cấu tổ ong bảng điều khiển bánh sandwich pp tổ ong polypropylen bảng tổ ong |
|---|---|
| Thương hiệu | Polyfavo |
| Vật liệu | PP |
| Độ dày | 2.7-30mm |
| Chiều rộng | Tối đa 1600mm |
| Tên sản phẩm | Khô kết cấu 10mm Đen PP Bảng Honeycomb cho trường hợp bay |
|---|---|
| Thương hiệu | Polyfavo |
| Vật liệu | PP |
| Độ dày | 2.7-30mm |
| Chiều rộng | Tối đa 1600mm |
| Độ bền | Độ bền cao |
|---|---|
| Chống ẩm | Không thấm nước |
| kháng hóa chất | Xuất sắc |
| cách âm | Xuất sắc |
| cách nhiệt | Xuất sắc |
| Chống cháy | Không. |
|---|---|
| Môi trường thân thiện | Vâng |
| Trọng lượng | 600gm-3500gm |
| Bề mặt | cán vải |
| Sử dụng | Tấm ốp ô tô, hộp đựng pallet, in ấn |
| cách âm | Xuất sắc |
|---|---|
| Chống ẩm | Không thấm nước |
| Bề mặt | cán vải |
| Vật liệu | Tấm tổ ong PP |
| Sử dụng | Bảo vệ bề mặt |
| Môi trường thân thiện | Đúng |
|---|---|
| Sức mạnh | Cường độ cao |
| khả năng tái chế | CÓ THỂ TÁI CHẾ |
| cách nhiệt | Xuất sắc |
| Chống ẩm | Không thấm nước |
| Bề mặt | cán vải |
|---|---|
| Độ bền | Độ bền cao |
| Chống ẩm | Không thấm nước |
| khả năng tái chế | CÓ THỂ TÁI CHẾ |
| Sức mạnh | Cường độ cao |
| Sử dụng | Bảo vệ bề mặt |
|---|---|
| Chống cháy | FR |
| khả năng tái chế | CÓ THỂ TÁI CHẾ |
| độ dày | 3mm 5mm |
| Bề mặt | cán vải |
| Vật chất | PP Tổ ong / Bảo vệ bong bóng |
|---|---|
| Độ dày | 8-15mm |
| Chiều rộng | 1300 / 1500mm |
| Chiều dài | Tập quán |
| Điều khiển | Siemens |
| Vật chất | PP Tổ ong / Bảo vệ bong bóng / Tấm PP |
|---|---|
| Độ dày | 3-6mm, 8-15mm |
| Chiều rộng | 1300 / 1500mm |
| Chiều dài | Tập quán |
| Điều khiển | Siemens |