| độ dày | 3-30mm |
|---|---|
| Sức mạnh | Cường độ cao |
| Bề mặt | Mịn màng, Kết cấu, Cán màng |
| Chống ẩm | Không thấm nước |
| Môi trường thân thiện | Đúng |
| Bề mặt | Mịn màng, Kết cấu, Cán màng |
|---|---|
| độ dày | 3-30mm |
| cách âm | Xuất sắc |
| cách nhiệt | Xuất sắc |
| Chống cháy | Xuất sắc |
| Sử dụng | Bảo vệ bề mặt |
|---|---|
| Màu sắc | trắng, xám, đen, xanh, v.v. |
| Sức mạnh | Cường độ cao |
| Độ bền | Độ bền cao |
| Bề mặt | cán vải |
| Màu sắc | xám, đen, xanh, v.v. |
|---|---|
| Độ bền | Độ bền cao |
| Bề mặt | Mịn màng, Kết cấu, Cán màng |
| Sức mạnh | Cường độ cao |
| cách nhiệt | Xuất sắc |
| Vật chất | PP |
|---|---|
| Độ dày | 3-30mm |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xám, Xanh, v.v. |
| Kết cấu | Tổ ong |
| Cấp | Chống tĩnh điện, UV ổn định, Corona, Dẫn điện |
| độ dày | 7mm 10mm 12mm 13mm |
|---|---|
| cách nhiệt | Xuất sắc |
| Sức mạnh | Cường độ cao |
| Màu sắc | trắng, xám, đen, xanh, v.v. |
| Bề mặt | cán vải |
| độ dày | 7mm 10mm 12mm 13mm |
|---|---|
| cách nhiệt | Xuất sắc |
| Sức mạnh | Cường độ cao |
| Màu sắc | trắng, xám, đen, xanh, v.v. |
| Bề mặt | cán vải |
| Vật chất | PP |
|---|---|
| Độ dày | 3-30mm |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xám, Xanh, v.v. |
| Kết cấu | Tổ ong |
| Cấp | Chống tĩnh điện, UV ổn định, Corona, Dẫn điện |
| Vật chất | PP |
|---|---|
| Độ dày | 3-8mm |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xám, Xanh, v.v. |
| Kết cấu | 6 8 Bong bóng |
| Cấp | Cắt bế, UV ổn định, Corona, Dẫn điện |
| Chống biến màu | Đúng |
|---|---|
| chất chống cháy | Đúng |
| tái sử dụng | Đúng |
| Bảo vệ bề mặt | Đúng |
| Kiểu | Bảo vệ sàn tạm thời |