| Vật chất | PP |
|---|---|
| Độ dày | 3-30mm |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xám, Xanh, v.v. |
| Kết cấu | Tổ ong |
| Cấp | Chống tĩnh điện, Bao bì, Corona, Dẫn điện |
| Vật chất | PP |
|---|---|
| Độ dày | 3-30mm |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xám, Xanh, v.v. |
| Kết cấu | Tổ ong |
| Cấp | Matt, UV ổn định, Corona, dẫn điện |
| Vật chất | PP |
|---|---|
| Độ dày | 3-30mm |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xám, Xanh, v.v. |
| Kết cấu | Tổ ong |
| Cấp | Chống tĩnh điện, UV ổn định, Corona, Dẫn điện |
| Vật chất | PP |
|---|---|
| Độ dày | 3-30mm |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xám, Xanh, v.v. |
| Kết cấu | Tổ ong |
| Cấp | Chống tĩnh điện, UV ổn định, Corona, Dẫn điện |
| Vật chất | PP |
|---|---|
| Độ dày | 3-30mm |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xám, Xanh, v.v. |
| Kết cấu | Tổ ong |
| Cấp | Chống tĩnh điện, UV ổn định, đóng gói, dẫn điện |
| Vật chất | PP |
|---|---|
| Độ dày | 3-30mm |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xám, Xanh, v.v. |
| Kết cấu | Tổ ong |
| Cấp | Chống tĩnh điện, Niêm phong cạnh, Corona, Dẫn điện |
| Vật chất | PP |
|---|---|
| Độ dày | 3-30mm |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xám, Xanh, v.v. |
| Kết cấu | Tổ ong |
| Cấp | Chống tĩnh điện, UV ổn định, Corona, Dẫn điện |
| Vật chất | PP |
|---|---|
| Độ dày | 3-30mm |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xám, Xanh, v.v. |
| Kết cấu | Tổ ong |
| Cấp | Chống tĩnh điện, UV ổn định, Corona, Dẫn điện |
| Vật liệu | PP |
|---|---|
| độ dày | 3-30mm |
| Màu sắc | trắng, đen, xám, xanh vv |
| Kết cấu | tổ ong |
| Cấp | Chống tĩnh điện, Corona, Dẫn điện |
| Vật chất | PP |
|---|---|
| Độ dày | 3-30mm |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xám, Xanh, v.v. |
| Kết cấu | Tổ ong |
| Cấp | Chống tĩnh điện, UV ổn định, Corona, Dẫn điện |