| Vật chất | PP |
|---|---|
| Độ dày | 3-30mm |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xám, Xanh, v.v. |
| Kết cấu | Tổ ong |
| Cấp | Chống tĩnh điện, Corona, Dẫn điện |
| Tên sản phẩm | FR 2.7 - 30 mm PP Honeycomb Panel Board Sandwich Honeycomb |
|---|---|
| Thương hiệu | Polyfavo |
| Vật liệu | PP |
| Độ dày | 2.7-30mm |
| Chiều rộng | Tối đa 1600mm |
| Tên sản phẩm | 5mm bền Honeycomb Sandwich Panel PP Honeycomb Panel để bảo vệ sàn |
|---|---|
| Thương hiệu | Polyfavo |
| Vật liệu | PP |
| Độ dày | 2.7-30mm |
| Chiều rộng | Tối đa 1600mm |
| Tên sản phẩm | Bảng điều khiển trường hợp bay Honeycomb 12 mm Honeycomb |
|---|---|
| Thương hiệu | Polyfavo |
| Vật liệu | PP |
| Độ dày | 2.7-30mm |
| Chiều rộng | Tối đa 1600mm |
| Tên sản phẩm | PolyFAVO Bảng nhựa nhựa nhựa đôi để đóng gói tấm nhựa nhựa PP |
|---|---|
| Thương hiệu | Polyfavo |
| Vật liệu | PP |
| Độ dày | 2.7-30mm |
| Chiều rộng | Tối đa 1600mm |
| Tên sản phẩm | Phân đồ mật ong PP cứng cao với các tấm lõi mật ong không dệt |
|---|---|
| Thương hiệu | Polyfavo |
| Vật liệu | PP |
| Độ dày | 2.7-30mm |
| Chiều rộng | Tối đa 1600mm |
| Tên sản phẩm | Tờ tổ ong 4mm corona pp để in |
|---|---|
| Thương hiệu | Polyfavo |
| Vật liệu | PP |
| Độ dày | 2.7-30mm |
| Chiều rộng | Tối đa 1600mm |
| Tên sản phẩm | Bảng điều khiển Honeycomb PP 5 mm cho Van Liner |
|---|---|
| Thương hiệu | Polyfavo |
| Vật liệu | PP |
| Độ dày | 2.7-30mm |
| Chiều rộng | Tối đa 1600mm |
| Tên sản phẩm | Hộp đóng gói ruồi mật ong PP HDPE hộp tay tay pallet cho chuyển giao hậu cần |
|---|---|
| Thương hiệu | Polyfavo |
| Vật liệu | HDPE + PP |
| Màu sắc | Đen, xanh, xám, vv. |
| Logo | Logo tùy chỉnh được chấp nhận |
| Tên sản phẩm | Nhiều màu sắc PP Bảng rỗng PP nhựa Lớp bảo vệ sàn nhựa |
|---|---|
| Thương hiệu | Polyfavo |
| Số mô hình | bảng rỗng PP |
| Vật liệu | PP nguyên chất 100% |
| Độ dày | 1.6-12mm |