| Chất liệu tay áo | PP |
|---|---|
| Độ dày | 8 mm 10 mm 12 mm 15mm |
| Nắp & Pallet | HDPE |
| Chế biến | Vắc xin & Thổi |
| Cấp | Chống tĩnh điện, UV ổn định, Corona, Dẫn điện |
| Vật chất | PP |
|---|---|
| Độ dày | 8 mm 10 mm 12 mm 15mm |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xám, Xanh, v.v. |
| Kết cấu | Tổ ong |
| Cấp | Chống tĩnh điện, UV ổn định, Corona, Dẫn điện |
| Vật chất | PP |
|---|---|
| Độ dày | 3-30mm |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xám, Xanh, v.v. |
| Kết cấu | Tổ ong |
| Cấp | Cắt chết, UV ổn định, Corona, Dẫn điện |
| Vật liệu | PP |
|---|---|
| độ dày | 3-8mm |
| Màu sắc | trắng, đen, xám, xanh vv |
| Cấu trúc | 6 8 bong bóng |
| Cấp | FR, Chống tĩnh điện, Corona, Dẫn điện |
| Vật liệu | PP |
|---|---|
| độ dày | 3-8mm |
| Màu sắc | trắng, đen, xám, xanh vv |
| Cấu trúc | 6 8 bong bóng |
| Cấp | FR, Chống tĩnh điện, Corona, Dẫn điện |
| Vật chất | PP |
|---|---|
| Độ dày | 3-30mm |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xám, Xanh, v.v. |
| Kết cấu | Tổ ong |
| Cấp | Chống tĩnh điện, Đóng gói, Corona, Dẫn điện |
| Vật chất | PP |
|---|---|
| Độ dày | 3-8mm |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xám, Xanh, v.v. |
| Kết cấu | 6 8 Bong bóng |
| Cấp | FR, Antistatic, Corona, Dẫn điện |
| Vật chất | PP |
|---|---|
| Độ dày | 3-8mm |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xám, Xanh, v.v. |
| Kết cấu | 6 8 Bong bóng |
| Cấp | Chống tĩnh điện, UV ổn định, Corona, Dẫn điện |
| Vật chất | PP |
|---|---|
| Độ dày | 3-8mm |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xám, Xanh, v.v. |
| Kết cấu | 6 8 Bong bóng |
| Cấp | Cạnh kín, UV ổn định, Corona |
| Vật chất | PP |
|---|---|
| Độ dày | 3-8mm |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xám, Xanh, v.v. |
| Kết cấu | 6 8 Bong bóng |
| Cấp | Chống tĩnh điện, UV ổn định, Corona, Dẫn điện |