| tốc độ niêm phong | Cao |
|---|---|
| Kiểu | Tự động |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Niêm phong một mặt | Có sẵn |
| Tên | Máy dán cạnh |
| Tên sản phẩm | PP góc bảo vệ rỗng Bảo vệ góc nhựa cho tường |
|---|---|
| Thương hiệu | Polyfavo |
| Số mô hình | bảng rỗng PP |
| Vật liệu | PP nguyên chất 100% |
| Độ dày | 1.6-12mm |
| Tên sản phẩm | Hộp nhựa rắn có thể xếp chồng lên nhau và thân thiện với môi trường |
|---|---|
| Thương hiệu | Polyfavo |
| Số mô hình | bảng rỗng PP |
| Vật liệu | PP nguyên chất 100% |
| Màu sắc | trắng, đen, tùy chỉnh |
| Chống cháy | FR |
|---|---|
| Bề mặt | cán vải |
| cách âm | Xuất sắc |
| Màu sắc | trắng, xám, đen, xanh, v.v. |
| Vật liệu | Tấm tổ ong PP |
| Màu sắc | trắng, xám, đen, xanh, v.v. |
|---|---|
| Chống cháy | KHÔNG |
| Vật liệu | Tấm tổ ong PP |
| Cân nặng | 2500gsm-3500gsm |
| Môi trường thân thiện | Đúng |
| Vật chất | PP Tổ ong / Bảo vệ bong bóng |
|---|---|
| Độ dày | 8-15mm |
| Chiều rộng | 1300 / 1500mm |
| Chiều dài | Tập quán |
| Điều khiển | Siemens |
| Vật chất | PP Tổ ong / Bảo vệ bong bóng |
|---|---|
| Độ dày | 8-15mm |
| Chiều rộng | 1300 / 1500mm |
| Chiều dài | Tập quán |
| Điều khiển | Siemens |
| Vật chất | PP Tổ ong / Bảo vệ bong bóng |
|---|---|
| Độ dày | 8-15mm |
| Chiều rộng | 1300 / 1500mm |
| Chiều dài | Tập quán |
| Điều khiển | Siemens |
| Vật chất | PP Tổ ong / Bảo vệ bong bóng |
|---|---|
| Độ dày | 8-15mm |
| Chiều rộng | 1300 / 1500mm |
| Chiều dài | Tập quán |
| Điều khiển | Siemens |
| Vật chất | PP Tổ ong / Bảo vệ bong bóng |
|---|---|
| Độ dày | 8-15mm |
| Chiều rộng | 1300 / 1500mm |
| Chiều dài | Tập quán |
| Điều khiển | Siemens |