| Vật chất | PP Tổ ong / Bảo vệ bong bóng |
|---|---|
| Độ dày | 8-15mm |
| Chiều rộng | 1300 / 1500mm |
| Chiều dài | Tập quán |
| Điều khiển | Siemens |
| Tên sản phẩm | Chất liệu chất liệu nhựa bền ESD Panel Honeycomb PP Honeycomb Sheet For Parts Packaging |
|---|---|
| Thương hiệu | Polyfavo |
| Vật liệu | PP |
| Độ dày | 2.7-30mm |
| Chiều rộng | Tối đa 1600mm |
| Vật chất | PP Tổ ong / Bảo vệ bong bóng / Tấm PP |
|---|---|
| Độ dày | 3-6mm, 8-15mm |
| Chiều rộng | 1300 / 1500mm |
| Chiều dài | Tập quán |
| Điều khiển | Siemens |
| Vật chất | PP Tổ ong / Bảo vệ bong bóng / Tấm PP |
|---|---|
| Độ dày | 3-6mm, 8-15mm |
| Chiều rộng | 1300 / 1500mm |
| Chiều dài | Tập quán |
| Điều khiển | Siemens |
| Vật liệu | Tấm tổ ong PP/ Tấm bảo vệ bong bóng/ Tấm tôn PP |
|---|---|
| độ dày | 3-6mm,8-15mm |
| Chiều rộng | 1300/1500mm |
| Chiều dài | Phong tục |
| Điều khiển | SIEMENS |
| Vật chất | PP Tổ ong / Bảo vệ bong bóng / Tấm PP |
|---|---|
| Độ dày | 3-6mm, 8-15mm |
| Chiều rộng | 1300 / 1500mm |
| Chiều dài | Tập quán |
| Điều khiển | Siemens |
| Vật chất | PP |
|---|---|
| Độ dày | 3-30mm |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xám, Xanh, v.v. |
| Kết cấu | Tổ ong |
| Cấp | Đóng gói, UV ổn định, Corona, Dẫn điện |
| Kích thước máy | 3000x1200x1000mm |
|---|---|
| Vôn | 380v |
| Cân nặng | 1000 kg |
| độ dày hàn | 3mm-30mm |
| chiều dài hàn | 1300-5000mm |
| Chất liệu tay áo | PP |
|---|---|
| Độ dày | 8 mm 10 mm 12 mm 15mm |
| Nắp & Pallet | HDPE |
| Chế biến | Vắc xin & Thổi |
| Cấp | Chống tĩnh điện, UV ổn định, Corona, Dẫn điện |
| Chất liệu tay áo | PP |
|---|---|
| Độ dày | 8 mm 10 mm 12 mm 15mm |
| Nắp & Pallet | HDPE |
| Chế biến | Vắc xin & Thổi |
| Cấp | Chống tĩnh điện, UV ổn định, Corona, Dẫn điện |