| Vật chất | PP |
|---|---|
| Độ dày | 3-8mm |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xám, Xanh, v.v. |
| Kết cấu | 6 8 Bong bóng |
| Cấp | Chống tĩnh điện, UV ổn định, Corona, Dẫn điện |
| Tên sản phẩm | Hòn bảo vệ bằng nhựa rỗng cho bảo vệ sản phẩm PP Corrugated bảo vệ góc |
|---|---|
| Thương hiệu | Polyfavo |
| Số mô hình | bảng rỗng PP |
| Vật liệu | PP nguyên chất 100% |
| Độ dày | 1.6-12mm |
| Tên sản phẩm | Đơn vị hóa kích thước doanh thu BoxStackable chọn thùng thùng nhựa kho bộ phận hộp |
|---|---|
| Thương hiệu | Polyfavo |
| Số mô hình | bảng rỗng PP |
| Vật liệu | PP nguyên chất 100% |
| Màu sắc | trắng, đen, tùy chỉnh |
| Vật chất | PP Tổ ong / Bảo vệ bong bóng |
|---|---|
| Độ dày | 8-15mm |
| Chiều rộng | 1300 / 1500mm |
| Chiều dài | Tập quán |
| Điều khiển | Siemens |
| Vật chất | PP Tổ ong / Bảo vệ bong bóng / Tấm PP |
|---|---|
| Độ dày | 3-6mm, 8-15mm |
| Chiều rộng | 1300 / 1500mm |
| Chiều dài | Tập quán |
| Điều khiển | Siemens |
| Vật chất | PP Tổ ong / Bảo vệ bong bóng |
|---|---|
| Độ dày | 8-15mm |
| Chiều rộng | 1300 / 1500mm |
| Chiều dài | Tập quán |
| Điều khiển | Siemens |
| Vật chất | PP Tổ ong / Bảo vệ bong bóng / Tấm PP |
|---|---|
| Độ dày | 3-6mm, 8-15mm |
| Chiều rộng | 1300 / 1500mm |
| Chiều dài | Tập quán |
| Điều khiển | Siemens |
| Vật chất | PP Tổ ong / Bảo vệ bong bóng / Tấm PP |
|---|---|
| Độ dày | 3-6mm, 8-15mm |
| Chiều rộng | 1300 / 1500mm |
| Chiều dài | Tập quán |
| Điều khiển | Siemens |
| Chất liệu tay áo | PP |
|---|---|
| Độ dày | 8 mm 10 mm 12 mm 15mm |
| Nắp & Pallet | HDPE |
| Chế biến | Vắc xin & Thổi |
| Cấp | Chống tĩnh điện, UV ổn định, Corona, Dẫn điện |
| Chất liệu tay áo | PP |
|---|---|
| Độ dày | 8 mm 10 mm 12 mm 15mm |
| Nắp & Pallet | HDPE |
| Chế biến | Vắc xin & Thổi |
| Cấp | Chống tĩnh điện, UV ổn định, Corona, Dẫn điện |