| Tên sản phẩm | Nhiều màu sắc PP Bảng rỗng PP nhựa Lớp bảo vệ sàn nhựa |
|---|---|
| Thương hiệu | Polyfavo |
| Số mô hình | bảng rỗng PP |
| Vật liệu | PP nguyên chất 100% |
| Độ dày | 1.6-12mm |
| Tên sản phẩm | PP góc bảo vệ rỗng Bảo vệ góc nhựa cho tường |
|---|---|
| Thương hiệu | Polyfavo |
| Số mô hình | bảng rỗng PP |
| Vật liệu | PP nguyên chất 100% |
| Độ dày | 1.6-12mm |
| Tên sản phẩm | Hộp nhựa rắn có thể xếp chồng lên nhau và thân thiện với môi trường |
|---|---|
| Thương hiệu | Polyfavo |
| Số mô hình | bảng rỗng PP |
| Vật liệu | PP nguyên chất 100% |
| Màu sắc | trắng, đen, tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Khô kết cấu 10mm Đen PP Bảng Honeycomb cho trường hợp bay |
|---|---|
| Thương hiệu | Polyfavo |
| Vật liệu | PP |
| Độ dày | 2.7-30mm |
| Chiều rộng | Tối đa 1600mm |
| Tên sản phẩm | 3 mm có kết cấu tổ ong bảng điều khiển bánh sandwich pp tổ ong polypropylen bảng tổ ong |
|---|---|
| Thương hiệu | Polyfavo |
| Vật liệu | PP |
| Độ dày | 2.7-30mm |
| Chiều rộng | Tối đa 1600mm |
| Tên sản phẩm | Tờ tổ ong 4mm corona pp để in |
|---|---|
| Thương hiệu | Polyfavo |
| Vật liệu | PP |
| Độ dày | 2.7-30mm |
| Chiều rộng | Tối đa 1600mm |
| Tên sản phẩm | Bảng điều khiển Honeycomb PP 5 mm cho Van Liner |
|---|---|
| Thương hiệu | Polyfavo |
| Vật liệu | PP |
| Độ dày | 2.7-30mm |
| Chiều rộng | Tối đa 1600mm |
| Tên sản phẩm | 5mm bền Honeycomb Sandwich Panel PP Honeycomb Panel để bảo vệ sàn |
|---|---|
| Thương hiệu | Polyfavo |
| Vật liệu | PP |
| Độ dày | 2.7-30mm |
| Chiều rộng | Tối đa 1600mm |
| Tên sản phẩm | Bảng điều khiển trường hợp bay Honeycomb 12 mm Honeycomb |
|---|---|
| Thương hiệu | Polyfavo |
| Vật liệu | PP |
| Độ dày | 2.7-30mm |
| Chiều rộng | Tối đa 1600mm |
| Tên sản phẩm | FR 2.7 - 30 mm PP Honeycomb Panel Board Sandwich Honeycomb |
|---|---|
| Thương hiệu | Polyfavo |
| Vật liệu | PP |
| Độ dày | 2.7-30mm |
| Chiều rộng | Tối đa 1600mm |