| Tên sản phẩm | PolyFAVO Bảng nhựa nhựa nhựa đôi để đóng gói tấm nhựa nhựa PP |
|---|---|
| Thương hiệu | Polyfavo |
| Vật liệu | PP |
| Độ dày | 2.7-30mm |
| Chiều rộng | Tối đa 1600mm |
| Tên sản phẩm | Phân đồ mật ong PP cứng cao với các tấm lõi mật ong không dệt |
|---|---|
| Thương hiệu | Polyfavo |
| Vật liệu | PP |
| Độ dày | 2.7-30mm |
| Chiều rộng | Tối đa 1600mm |
| Tên sản phẩm | Hộp đóng gói ruồi mật ong PP HDPE hộp tay tay pallet cho chuyển giao hậu cần |
|---|---|
| Thương hiệu | Polyfavo |
| Vật liệu | HDPE + PP |
| Màu sắc | Đen, xanh, xám, vv. |
| Logo | Logo tùy chỉnh được chấp nhận |
| Nhẹ | Đúng |
|---|---|
| Vật liệu | PP |
| Chiều rộng | 1200mm |
| CÓ THỂ TÁI CHẾ | Đúng |
| Bề mặt | Trơn tru |
| Nhẹ | Đúng |
|---|---|
| chống tĩnh điện | KHÔNG |
| Vật liệu | PP |
| CÓ THỂ TÁI CHẾ | Đúng |
| Có thể in | Đúng |
| Chiều rộng | 1200mm |
|---|---|
| Có thể in | Đúng |
| Vật liệu | PP |
| chống tĩnh điện | KHÔNG |
| sóng | Đúng |
| Độ bền | Độ bền cao |
|---|---|
| Chống ẩm | Không thấm nước |
| kháng hóa chất | Xuất sắc |
| cách âm | Xuất sắc |
| cách nhiệt | Xuất sắc |
| cách âm | Xuất sắc |
|---|---|
| Chống ẩm | Không thấm nước |
| Bề mặt | cán vải |
| Vật liệu | Tấm tổ ong PP |
| Sử dụng | Bảo vệ bề mặt |
| Chống cháy | Không. |
|---|---|
| Môi trường thân thiện | Vâng |
| Trọng lượng | 600gm-3500gm |
| Bề mặt | cán vải |
| Sử dụng | Tấm ốp ô tô, hộp đựng pallet, in ấn |
| Vật chất | PP |
|---|---|
| Độ dày | 3-30mm |
| Màu sắc | Trắng, Đen, Xám, Xanh, v.v. |
| Kết cấu | Tổ ong |
| Cấp | Chống tĩnh điện, Bao bì, Corona, Dẫn điện |